KLABU ya Azam imeomba mechi zake za nyumbani dhidi ya Yanga na Simba zichezwe kwenye Uwanja wake wa Chamazi, maarufu kama Azam Complex ulioko Chamazi badala ya Uwanja wa Taifa.
Kuhusu maombi hayo, Shirikisho la Soka Tanzania (TFF) limesema yatawasilishwa kwenye kikao cha Kamati ya Ligi ya TFF kinachotarajiwa kufanyika leo mjini Dar es Salaam.
TFF iliamua mechi zote za Simba na Yanga dhidi ya timu za Dar es Salaam na Pwani, zichezwe kwenye Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam kwa sababu ya idadi kubwa ya mashabiki wanaotarajiwa kuingia uwanjani, wakati viwanja vya Chamazi na Mabatini, Mlandizi unaotumiwa na Ruvu Shooting ni vidogo.
Awali, TFF ilipanga Ruvu Shooting na Yanga zicheze kwenye Uwanja wa Chamazi pia Oktoba 20, mwaka huu, lakini klabu hiyo inayomilikiwa na Jeshi la Wananchi Tanzania (JWTZ), kitengo cha Jeshi la Kujenga Taifa (JKT), imeomba mechi hiyo ichezwe Uwanja wa Taifa.
Ingawa Ruvu Shooting haijasema sababu za kuomba mechi hiyo ichezwe Taifa badala ya Chamazi, lakini dhahiri wanataka kunufaika na mapato kutokana na ukubwa wa Uwanja wa Taifa.
Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s